Mialiko ya harambee inayowavuta wafadhili

Kadi binafsi yenye ombi lililo wazi na jibu la mguso mmoja inawarahisishia wafadhili kusema ndiyo. Baada ya tukio, watumie wote shukrani.

What you get

  • Miundo ya jioni za harambee na kuchangisha
  • Jua wangapi wanakuja kabla ya siku
  • Tuma kadi ya shukrani baada ya tukio
  • Matangazo ya moja kwa moja kwa wafadhili walio nje

Questions

Naweza kuwashukuru wageni baadaye?

Ndiyo. Tuma kadi ya shukrani yenye jina la kila mgeni kwa wote waliokuja, au wote waliojibu ndiyo.