Mialiko ya harusi ambayo wageni wako wanaifungua kwa mguso mmoja
Chagua muundo, weka majina, tarehe na ukumbi, kisha mtumie kila mgeni kadi yake binafsi. Ona nani anakuja, nani hajajibu, na rusha sherehe moja kwa moja kwa ndugu walio mbali.
What you get
- Kadi yenye jina la kila mgeni na msimbo wa QR
- Tuma kwa WhatsApp na SMS kutoka skrini moja
- Majibu, wenza na chaguo la chakula kwenye orodha moja
- Namba ya meza kwenye kadi na mlangoni
- Matangazo ya moja kwa moja kwa wageni waliolikwa tu
Questions
Wageni wanaweza kujibu kwa simu?
Ndiyo. Kila mgeni ana kiungo chake ambapo anajibu ndio au hapana, anaongeza wenza na kuchagua chakula.
Naweza kutuma mialiko kwa wageni wengi kwa mara moja?
Ndiyo. Leta orodha yako kutoka kwenye jedwali kisha tuma kwa wote, au kwa wale ambao hawajajibu tu.