Mialiko ya ibada, shukrani na matukio ya waumini

Wafikie waumini wote kwa kadi na maelezo yale yale, ona nani anakuja, na rusha ibada kwa waumini wasioweza kuhudhuria.

What you get

  • Miundo ya staha kwa ibada na shukrani
  • Tuma kwa waumini wote kwa WhatsApp na SMS
  • Majibu na idadi ya watakaokuja kwenye orodha moja
  • Matangazo ya moja kwa moja kwa waumini walio nyumbani

Questions

Naweza kutuma kwa waumini wengi?

Ndiyo. Leta orodha ya waumini kutoka kwenye jedwali kisha tuma kwa makundi kwa mwendo salama.