Mialiko ya kumbukumbu, inayoshirikiwa kwa utulivu na heshima

Watu wengi wanapohitaji maelezo yale yale haraka, kadi rahisi yenye muda, mahali na njia ya kusema wanakuja inasaidia familia. Unaweza pia kurusha ibada kwa ndugu walio mbali.

What you get

  • Miundo ya staha kwa Kiswahili na Kiingereza
  • Ujumbe mmoja kwa wote wenye muda na mahali
  • Wageni wanaijulisha familia kuwa wanakuja
  • Rusha ibada kwa wasioweza kusafiri

Questions

Naweza kurusha ibada moja kwa moja?

Ndiyo. Ni watu wenye kiungo cha mwaliko pekee wanaoweza kutazama, kwa hiyo ibada inabaki ya faragha kwa mliowaalika.